A cikin tsarin sayan necktie, dole ne ku ci karo da matsaloli masu zuwa: kun ƙirƙiri kyakkyawan abin wuya.A ƙarshe kun sami mai siyarwa ta hanyar ƙoƙarce-ƙoƙarce mara iyaka kuma kun sami jigon farko.Daga baya, kuna inganta aikinku: kamar hotuna masu ban sha'awa, marufi mai tsayi, tambari mai haske.Yayin da buƙatun ƙirar ku ke canzawa, ƙididdiga da kuke samu suna ci gaba koyaushe.Ko da yake kuna tsammanin farashin ƙarshe yana karɓa, ba za ku iya yin mamaki ba: me yasa waɗannan ƙarin farashin suka jawo, shin waɗannan ƙarin farashi sun dace, kuma shin canje-canjen ƙira kamar nawa yana buƙatar ɗaukar ƙarin caji?
Amsata ita ce: cewa wasu ƙira suna canza farashi, amma wasu ba sa.
Ma'anar ma'anar da ke shafar farashin sayan neckties
Lokacin da canji a shirin siyan necktie ɗin ku, da fatan za a yi la'akari da ko canjin ku ya dace da waɗannan sharuɗɗan:
u Canjin ku yana ƙara farashin siyan albarkatun ƙasa ko kayan taimako.
Canjin ku yana ƙara ƙarin aiki ga ma'aikata.
Canjin ku yana rage yawan amfani da yadudduka.
Canjin ku yana shafar tsarin samarwa.
u Canjin ku yana ƙara wahalar samarwa kuma yana haifar da haɓaka ƙimar rashin lahani.
Abin da ke sama shine tushen dabaru wanda ke shafar farashin taye.Idan kun ƙware ainihin tsarin dangantaka da tsarin samarwa, na yi imani zaku iya amfani da sharuɗɗan da ke sama don nazari da warware matsalolinku.
Duba muYouTube channeldon tsarin samar da taye
Duba labarin mu -Gina Tie
Duba labarin mu -Yadda ake samar da jacquard neckties na hannu a batches
Abubuwan da ke shafar farashin necktie
Bincika abubuwan gama gari waɗanda ke shafar farashin necktie kuma daidaita ma'anar ma'anar.Ina fatan zai iya taimaka muku!
1.Nau'o'inwuyansadangantaka -dabaru na asali1, 4, 5
Daban-daban nau'ikan sarƙoƙi suna nufin siyan na'urorin haɗi daban, hanyoyin samarwa, da ƙarancin ƙima.
Dangane da hanyoyi daban-daban na sawa, muna raba sarƙoƙi zuwa sarƙoƙi na yau da kullun, abin wuyan zik ɗin wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan lanƙwan wuyan wuyan wuyan sarƙoƙi da sarƙoƙi na roba.
Daga hagu zuwa dama: Classic necktie, clip necktie, roba band necktie, zik din necktie
1.Material - dabaru na asali 1,5
Material shine babban abin da ke shafar farashin haɗin gwiwa, kuma tasirin sa yana da fiye da 60%.
1. Farashin siyan kayan albarkatun kasa na kayan daban-daban ya bambanta sosai.Siliki na Mulberry da ulu sun fi auduga girma, fiber da aka sake yin fa'ida, da polyester.
Sabili da haka, lokacin da kayan aikin ƙulla, irin su kayan da aka ɗaure, suturar ciki, tambari, da siliki, ya bambanta, farashin taye zai bambanta sosai.
2. Abubuwan da ke cikin jiki na kayan albarkatun kasa na kayan daban-daban sun bambanta, suna shafar wahalar samar da kayan ƙulla.
2.Fabric - dabaru na asali 1, 2, 4
Yadudduka daban-daban suna da matakai daban-daban na samarwa, don haka yin amfani da nau'in nau'i daban-daban zai shafi farashin siyan taye.
Akwai madaidaitan yadudduka da yawa:
1. Jacquard masana'anta
Jacquard yadudduka an saka su cikin alamu tare da yadudduka masu launi.Kuna iya amfani da yarn na al'ada ko zaren da ke akwai don samar da yadudduka na Jacquard.Lokacin amfani da yarn na al'ada, don Allah a lura cewa buƙatun yarn mai launi ɗaya ya kai kilogiram 20.Domin lokacin da yarn ya kasa 20kg, gidan rini zai yi cajin karin.
2. masana'anta bugu na allo
Idan kuna son siyan sarƙoƙi da aka yi da masana'anta da aka buga ta allo, adadin ƙirar ƙirar necktie zai shafi siyan farashin.Lokacin da launukan necktie ƙanana ne amma adadin tsari ya yi girma, buguwar allo na iya rage farashin siyan abin wuya.
3. Yadudduka na dijital da aka buga
Babban bambanci tsakanin bugu na dijital da bugu na allo shine cewa bugu na dijital baya buƙatar canza farantin bugu.Ta wannan hanyar, lokacin da zanen necktie yana da launuka masu yawa, amma adadin tsari ya yi ƙanƙanta, yana da araha don amfani da bugu na dijital.
Daga hagu zuwa dama: Jacquard masana'anta, Yadudduka bugu na allo, Yadudduka bugu na dijital
1.Sana'ar Necktie - Ma'anar Mahimmanci 4
Muna da hanyoyi guda biyu lokacin ɗinkin wuyan hannu: inji ko ɗinkin hannu.
Abun wuyan ɗinki na hannu ya fi rikitarwa, kuma ingancin ya fi kyau.
2.Ayyuka na musamman- Ma'ana ta asali 1, 3, 4, 5
Don sanya wuyan wuyanku na musamman, kuna iya amfani da wasu abubuwa na al'ada.
3.Alamar tambari
Dinka ƙarin alamar tambari a ƙarƙashin madauki na necktie Keeper madauki zai ƙara aikin ma'aikaci, kuma muna buƙatar siyan ƙarin kayan haɗi.
4.Tipping
Akwai nau'ikan tipping iri uku: Ado-tipping, kai-da-kai, da Logo-tipping (don cikakkun bayanai game da bambance-bambancen su, don Allah a duba labarin - The Necktie Structure Anatomy), kuma tsarin sarrafa su ya bambanta sosai.
Ado-tipping: Muna saya yadudduka samuwa a kasuwa, sa'an nan yanke da kuma sanya su.Farashin samar da waɗannan yadudduka ya fi ƙasa da yadudduka na jacquard.
Kai da kai: muna yanke kai da sauran yadudduka na necktie tare sannan mu yi;zai ƙara kayan wuyan wuyansa.
Logo-tipping: Idan aka kwatanta da kai-da-kai, masana'anta a cikin Logo-tipping dole ne a saƙa kuma a yanke shi daban.Zai ƙara ƙarin aiki ga ma'aikatanmu.
5.Tsarin
Daban-daban alamu na neckties za su shafi masana'anta amfani da m adadin neckties.
Tasirin tsari akan ƙimar amfani da masana'anta:
Hanyoyin da ba su dace ba: irin su ɗigon polka, plaids, furanni, da dai sauransu, babu ƙayyadaddun tsari na ƙira, za ku iya yanke ta hanyoyi biyu na digiri 45 ko digiri 135, kuma za a yi irin wannan tsari bayan yankan.Irin waɗannan yadudduka masu ƙira suna da mafi girman ƙimar amfani.
Takamaiman Samfurin Watsawa: idan necktie yana da ƙira mai ƙira tare da keɓancewa ta musamman, kamar tatsin wuyan wuya.Za mu iya kawai yanke masana'anta a cikin shugabanci na 45 digiri don tabbatar da cewa samfurin ƙulle bayan yanke ya dace.Irin waɗannan ƙuntatawa za su rage amfani da masana'anta.
Kafaffen Tsarin Matsayi: Idan ƙirar necktie tana da tsari a cikin tsayayyen matsayi.Za mu iya yanke masana'anta kawai a cikin hanya ɗaya yayin da muke ajiye samfurin a daidai wuri.Zai ƙara wahalar yanke masana'anta kuma, a lokaci guda, rage yawan amfani da yadudduka.
Tsarin yana rinjayar ƙarancin ƙimar samfuran ƙãre
Ƙirar sarƙaƙƙiyar ƙirar ƙira ko ƙirar wuyan launi na fili zai ƙara ƙarancin ƙimar.Ƙididdigar ƙididdiga sun fi wuya a samar da su, kuma wuyan wuyan launi masu sauƙi suna iya samun lahani na masana'anta, duk waɗannan dalilai suna ƙara yawan lahani.
6.Girman wuyan wuya - ma'ana mai tushe 2
Za mu iya siffanta neckties a daban-daban masu girma dabam (tsawon, nisa);girman girman, yawan masana'anta da aka yi amfani da su, wanda ke nufin mafi girman girman necktie yana da ƙarin farashin albarkatun ƙasa.
Za mu iya siffanta neckties a daban-daban masu girma dabam (tsawon, nisa);girman girman, yawan masana'anta da aka yi amfani da su, wanda ke nufin mafi girman girman necktie yana da ƙarin farashin albarkatun ƙasa.
7.Adadin sayan - ma'ana mai tushe 2
Mafi girman adadin haɗin da aka saya, mafi guntu matsakaicin lokacin samarwa, kuma zai rage farashin siyan.
A cikin tsarin samar da sarƙoƙi, wasu lokacin samar da tsari ba shi da alaƙa da adadin neckties;Lokaci ƙayyadaddun lokaci ne.A wannan lokacin, ƙarin yawa na iya rage matsakaicin lokacin samarwa na haɗin gwiwa, kamar ƙirar wuyan wuyan hannu, daidaita launi na wuyan hannu, rini na yarn, da sauran matakai.
A wasu matakai na samarwa, ƙarin yawa na iya inganta ingantaccen aiki na ma'aikata, don haka rage matsakaicin lokacin samarwa na necktie.Kamar saƙar yadu, ɗinkin wuya, da yankan masana'anta.
Hagu: Ƙunƙarar Ƙwallon Dama: Ƙunƙarar Ƙaura
8.Marufi- Ma'ana ta asali 1, 2
Za mu iya ba abokan ciniki da marufi iri-iri, amma farashin siyan su ba iri ɗaya bane;marufi na ci gaba yana nufin farashi mafi girma, kuma ma'aikatanmu suma suna buƙatar ciyar da ƙarin lokacin marufi.
9.Ƙarin abubuwa - mahimmin dabaru 1, 2
Wani lokaci abokan ciniki za su nemi ƙara ƙarin kayan haɗi zuwa taye: kamar rataya tags, ƙugiya, lambobi, da sauransu, wanda zai ƙara farashin siye da lokacin tattara kayan ma'aikaci.
Lokacin aikawa: Agusta-11-2022